#FromFiveToNine หรือ ขอให้คุณพระหลงรักฉันอย่างหนัก เป็น ซีรีส์ญี่ปุ่น ที่สร้างจากมังงะยอดฮิตของญี่ปุ่น แหวกแนวพล็อตเรื่องเดิมที่เคยดู มีทั้งความฮา รักโรแมนติก ได้พระเอก “ยามะพี” มาเป็นแม่เหล็ก พร้อมนางเอกสาวสวย “ซาโตมิ” สุดน่ารักมาเล่นด้วย ทำให้เรื่องนี้น่าดูขึ้นมากๆ เลย #ซีรีส์เก่าแต่เราเพิ่งดู ฮ่าๆ
![From 5 to 9](https://www.travelsmile.org/series/wp-content/uploads/2022/09/from-5-to-9.jpg)
ใครยังไม่ได้ดู ตามไปดู ซีรีส์พากย์ไทย ได้ทาง MONOMAX นะค้าบบบบ